ಶ್ರೀ ಗಾಳಿ ಆಂಜನೇಯ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಇಂದು ಶುಭ ಮತ್ತು ಲಾಭ, ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡಿ 13-03-2019

ಪಂಡಿತ್ ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ 9945996688
ಶ್ರೀ ಶೃಂಗೇರಿ ಶಾರದಾಂಬೆ ವೇದಾಂಗ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಂ
ನಿಮ್ಮಜೀವನದಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಕಲಹ ಹಣಕಾಸು ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಉದ್ಯೋಗ ಇತ್ಯಾದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅಷ್ಟಮಂಗಳ ಪ್ರಶ್ನೆ, ತಾಂಬೂಲಪ್ರಶ್ನೆ ,ಜಾತಕ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ,ಪಂಚಪಕ್ಷಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳ ಮುಖಾಂತರ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅವಲೋಕನೇ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುವರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ( 7)ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಏಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ( ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್) 9945996688

ಮೇಷ ರಾಶಿ – ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ವರ್ತಿಸಿ ಇತರರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ದುರ್ಬಳಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದಂತೆನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಯಾವುದೇ ವಾಗ್ದಾನಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಯೋಚನೆ ಅಗತ್ಯ ದುಷ್ಟರ ಸಹವಾಸದಿಂದ ದೂರವಿರಿ ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡ ಮುಕ್ತರಾಗಿ ಆನಂದವನ್ನು ಕಾಣುವಿರಿ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ವೃಷಭ ರಾಶಿ – ಹೂಡಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರ ಅಗತ್ಯ ಸುಭದ್ರವಾದ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾತ್ರವೇ ಲಾಭಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿಪರಸ್ಪರ ನಂಬಿಕೆ ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಸರಿಯಾದ ಯೋಜನೆ ಮಾತ್ರವೇ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಪ್ರವಾಸದಿಂದ ಸಂತೋಷ ದಾಂಪತ್ಯವನ್ನು ವರ್ಣರಂಜಿತ ಗೊಳಿಸಿ.ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ – ಆತ್ಮೀಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂತಸದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯಿರಿ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಕಾಡುತ್ತದೆ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಚಾರಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಳಜಿವಹಿಸಿ ಇಲ್ಲವಾದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎದುರಾಗುತ್ತದೆ ಮನೆಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳದಿರಿ ದಾಂಪತ್ಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ – ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಮುನ್ನಡೆಯಿರಿ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿಹಿರಿಯರ ವರ್ತನೆ ಮುಂಗೋಪ ಕ್ಕೆಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ತಾಳ್ಮೆ ಅತ್ಯಗತ್ಯ ಆತ್ಮೀಯರನ್ನು ಸಂಧಿಸುವಿರಿ ಪ್ರಯಾಣದಿಂದ ಸಂತಸ ದಾಂಪತ್ಯ ಉತ್ತಮ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ – ವೆಚ್ಚಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಏಳಿಗೆಯನ್ನು ಕಾಣುವಿರಿ ಸಂತಸದ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಹೊಂದಿರಿ ಆತ್ಮೀಯರೊಂದಿಗೆವ್ಯವಹರಿಸಿ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಎಚ್ಚರ ವರ್ತನೆಗಳು ಅಗತ್ಯ ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡ ಅಧಿಕವಾಗುತ್ತದೆ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ – ಆತ್ಮೀಯರು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವರು ಆರ್ಥಿಕ ಸಹಾಯವನ್ನು ಹೊಂದುವಿರಿ ಮನೆಯ ಕೆಲಸಗಳನ್ನುಮರೆಯದಿರಿ ನಿಮ್ಮವರು ನಿಮ್ಮ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ಧಾವಿಸುವರು ದಾಂಪತ್ಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ತುಲಾ ರಾಶಿ – ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಉತ್ತಮ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಮಾತ್ರವೇ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತದೆ ಹಗಲು ಕನಸು ಕಾಣದೆ ಶ್ರಮವಹಿಸಿದುಡಿಯಿರಿ ಯಶಸ್ಸು ನಿಮ್ಮನ್ನರಸಿ ಬರುತ್ತದೆ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಇರುಸುಮುರುಸಿನ ವಾತಾವರಣ ಇದ್ದರೂ ನಂತರದಲ್ಲಿ ದಾಂಪತ್ಯ ಉತ್ತಮ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ – ಒತ್ತಡಗಳು ಅಧಿಕವಾಗುತ್ತದೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ತಲೆದೋರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆವರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆದಾಯದ ನೂತನಮೂಲಗಳು ಆತ್ಮೀಯರಿಂದ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಇಂದು ನೀವು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ ದಾಂಪತ್ಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ಧನು ರಾಶಿ – ಅತಿಯಾದ ಸಂತೋಷ ಉತ್ತಮವಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ ಮಿತವಾದ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿರಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಆಲೋಚನೆ ಅಗತ್ಯ ಅವಸರದ ನಿರ್ಧಾರ ಸಲ್ಲದು ಒತ್ತಡಗಳನ್ನುನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಿ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಆತ್ಮ ಸ್ಥೈರ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುವಿರಿ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ಮಕರ ರಾಶಿ – ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಹಿಡಿತದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ ಮನೆಗೆಲಸಗಳನ್ನುಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗೆ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗಲಿದೆ ಎಚ್ಚರ ವಹಿಸಿ ದಾಂಪತ್ಯ ಉತ್ತಮ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ಕುಂಭ ರಾಶಿ – ಆಹಾರದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಗತ್ಯ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ ನಿಮ್ಮವರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ನೋಯಿಸದಂತೆ ಜಾಗೃತ ವಹಿಸಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಚಾರ ಗಳಲ್ಲಿ ಉದಾರತೆ ಅಗತ್ಯ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣದಿಂದಯಾರಿಗೂ ಭರವಸೆಯ ವಾಗ್ದಾನವನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ಸ್ವಯಂ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ನೆನಪುಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

ಮೀನ ರಾಶಿ – ಸಂತೋಷದ ವಾರ್ತೆ ಪಡೆಯುವಿರಿ ಆರ್ಥಿಕ ಮುಗ್ಗಟ್ಟು ಚಿಂತೆಗೆ ಕಾರಣ ವಾಗುತ್ತದೆ ಹಿರಿಯರ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೋವಾಗದಂತೆ ಎಚ್ಚರ ವಹಿಸಿ ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಹಿಡಿತ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರವಿರಲಿ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮಾತ್ರವೇ ಲಾಭ ನೀಡುತ್ತದೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಮತ್ತು ಬದ್ಧತೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ನೀವಿಂದು ಇತರರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತೀರಿ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕಲಹ ಕಂಡುಬಂದರು ನಂತರದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ತಾಳ್ಮೆ ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ, ಅನಂತ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಶರ್ಮಾ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರುಧನವಶ, ಜನವಶ,ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜ್ 9945996688

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *